Tin tức về:

Thứ Hai, 29/11/2021 - 14:21
Phụ cấp đặc thù có được trừ thuế thu nhập cá nhân?
Theo phản ánh của ông Nguyễn Văn Hiếu (Quảng Trị), căn cứ Điểm b Khoản 2 Điều 2 Thông tư số 111/2013/TT-BTC thì tiền thưởng vận hành an toàn điện là chế độ phụ cấp đặc thù ngành điện theo Quyết định số 234/2005/QĐ-TTg, Quyết định sửa đổi, bổ sung số 43/2012/QĐ-TTg và không tính vào thu nhập chịu thuế từ tiền lương, tiền công....Xem tiếp>>>
Tin tức mới nhất về Quảng Trị>>>   Du lịch Quảng Trị>>>

Tin tức mới nhất về Quảng Trị

Tin tức về Xã Hội


© SkyDoor - Mạng thông tin du lịch Việt Nam và thế giới
Powered by Baomoi